Combo Du Thuyền 5 Sao + Thủy Phi Cơ Hạ Long: Đặt Ngay Nhận Ưu Đãi

Hot Combo Du Thuyền 5 Sao + Thủy Phi Cơ Hạ Long 2020-2021

1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (1 votes, average: 5,00 out of 5)
Loading...

COMBO DU THUYỀN 5 SAO + THỦY PHI CƠ HẠ LONG

Combo Du Thuyền Hạ Long- Thủy Phi Cơ Hạ Long giá tốt nhất
Combo Du Thuyền Hạ Long- Thủy Phi Cơ Hạ Long giá tốt nhất

Smile Travel là đơn vị lữ hành với nhiều năm kinh nghiệm trong tổ chức tour du lịch trọn gói, tour du thuyền phục vụ các đoàn khách học sinh, công nhân viên  và đoàn thể.

Vài năm trở lại đây sản phẩm tour du thuyền hạ long được du khách lựa chọn và tin tưởng đặt tour tại Smile Travel.

Smile Travel tung ra SERI Combo Tour du thuyền 5 sao (Tour 2 ngày 1 đêm) và Thủy Phi Cơ Hạ Long.

Combo Du Thuyền Hạ Long- Thủy Phi Cơ Hạ Long giá tốt nhất
Thủy Phi Cơ Hạ Long Ngắm Vịnh Hạ Long

Thông tin Thủy Phi Cơ Hạ Long

Chiêm ngưỡng Hạ Long trọn vẹn nhất.

Đối với nhiều du khách, khám phá và thưởng ngoạn vẻ đẹp của Hạ Long bằng du thuyền nghỉ đêm dường như là không đủ. Nếu như lựa chọn du thuyền sẽ đem đến cho bạn trải nghiệm tuyệt vời khi nghỉ đêm giữa vùng vịnh, thì thủy phi cơ, một loại hình du lịch mới mẻ, lại là một trải nghiệm không thể độc đáo hơn khi du khách có thể ngắm nhìn một Hạ Long toàn cảnh, kì vĩ và tuyệt đẹp từ trên cao. Nếu bạn đam mê với những điều mới lạ, lựa chọn chuyến tham quan bằng thủy phi cơ tại Hạ Long chắc chắn sẽ khiến chuyển đi của bạn thêm phần đáng nhớ.
Trên chiếc thủy phi cơ, bạn sẽ được tận hưởng tầm nhìn bao quát đồng bằng Bắc bộ, những dải ruộng, những dòng sông thơ mộng. Chuyến bay có thể kéo dài thêm 25 phút ngắm cảnh vòng quanh vịnh Hạ Long, hàng ngàn bãi đá nhô lên từ mặt nước xanh biếc và những làng chài ngoại ô trước khi đáp xuống đảo Tuần Châu, một bức tranh tuyệt đẹp hiện ra trước mắt bạn.

Tour du thuyền 5 sao/

Tour 2 ngày 1 đêm

Lịch bay thủy phi cơ/ thời gian bay 25 phút

Giá khuyến mại

Lacasta cruise & Lacasta Regal

9:00

9:25

25 mins

3.950.000 VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.550.000 VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

3.950.000 VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Heritage cruise

9:00

9:25

25 mins

4.350.000 VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.950.000 VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.350.000 VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Capella cruise

9:00

9:25

25 mins

4.350.000 VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.950.000 VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.350.000 VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Rosy cruise

9:00

9:25

25 mins

3.850.000 VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.450.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

3.850.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Indochine cruise

9:00

9:25

25 mins

4.450.000VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

5.050.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.450.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Le Theatre cruise

9:00

9:25

25 mins

4.200.000VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.800.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.200.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

La Regina Legend cruise

9:00

9:25

25 mins

4.270.000VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.870.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.270.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

Dynasty

9:00

9:25

25 mins

3.850.000VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.450.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

3.850.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

9:00

9:25

25 mins

Scarlet Pearl

9:00

9:25

25 mins

4.150.000VND

9:55

10:20

25 mins

10:50

11:15

25 mins

11:30

11:55

25 mins

4.700.000VND

12:25

12:50

25 mins

13:25

13:55

25 mins

4.150.000VND

14:25

15:10

25 mins

15:40

16:05

25 mins

16:35

17:00

25 mins

9:00

9:25

25 mins

 

 

 


Hoặc xem tham khảo thêm các tour du thuyền khác tại đây

Tour Du thuyền Vịnh Bái Tử Long

Tour Du thuyền Vịnh Hạ Long

Tour  Du thuyền Vịnh Lan Hạ

LIÊN HỆ ĐẶT TOUR GIÁ RẺ NHẤT: 0869 167 868 – 0865 283 168 - 0865 283 - 168

══════════════════════════
☢️ Chúng tôi chuyên Tour du lịch Trong Nước, Tour du lịch Nước Ngoài, cập nhật tour khởi hành hàng tháng, tour khởi hành hàng ngày, tour du thuyền Hạ Long, Dịch vụ bán vé máy bay, vé tàu hỏa, đặt phòng khách sạn, dịch vụ visa du lịch.... Mọi chi tiết xin liên hệ chúng tôi để được phục vụ ‼️
--------------------------------------------------

SMILE TRAVEL Co.,LTD
🏡 Văn phòng GD: Số 4 Ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, HN.
📧 E-mail: info@smiletravel.com.vn 📞 Tel:  024.66.86.62.87
📲 Hotline tư vấn 24/7: 0️869 167 868
📲 Dịch Tour: 0865 283 168 - 0865 238 168
📲 Dịch Visa:  0988 989 973 - 0865 382 168
🌏 Website: www.smiletravel.com.vn or www.tourduthuyenhalong.vn

– GPKD Lữ Hành Quốc Tế: 01-1051/TCDL-GP LHQT
– MST: 0106885169

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.